Star Tv

Baada ya kinyang’anyiro cha uchaguzi wa udiwani nchi nzima kumalizika jana November 26, 2017 na chama cha ACT wazalendo kushindwa kupata hata kata moja ya ushindi, kiongozi wa chama hicho Zitto Kabwe ameongelea suala hilo.

Zitto amesema kuwa wao kama chama wamekubali matokea hayo na kwamba wapiga kura wameamua na wao wamekubaliana na hilo na kwa sasa wanafanya tathmini ya matokeo ya nchi nzima na baadaye watazungumza na wananchi.

Ameeleza pia kuwa uchaguzi huu ulikuwa fursa ya kuzungumza na wananchi na kufikisha ujumbe wao kwani kuzuiwa kwa mikutano ya hadhara kunawanyima fursa ya kufanya hivyo.

“Tutazienzi kwani ndio haki yetu. Tunajiandaa na chaguzi ndogo zinazokuja ikiwemo za Ubunge kwenye majimbo yaliyowazi. Tutatumia mafunzo tuliyoyapata kwenye chaguzi ndogo hizi kujipanga na chaguzi zinazokuja.” – Zitto Kabwe 

Latest News

Mzawa wa Zanzibar ashinda Turner Prize.
06 Dec 2017 08:51 - RobinLeah Madaha

Profesa Lubaina Himid ni mzaliwa wa Zanzibar ambaye ni mtanzania ametangazwa kuwa mshindi wa 'Turner Prize 2017'katika t [ ... ]

Carlifonia- Maelfu ya makazi yateketezwa .
06 Dec 2017 08:04 - RobinLeah Madaha

Karibu watu 27,000 walilazimishwa kukimbia manyumba yao usiku wa manane wakati moto mkubwa ulisamba kwa haraka kusini kw [ ... ]

Trump atambua Jerusalem kuwa mji mkuu wa Israel.
06 Dec 2017 07:47 - RobinLeah Madaha

Maafisa wa serikali ya Marekani wamesema kuwa rais Donald Trump, leo atautambua mji wa Jerusalem kama mji mkuu wa Israel [ ... ]

Other Articles

Social Media

Star Tv - Advertisement
Star Tv - Advertisement
Star Tv - Advertisement

Copyright © 2017 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.