Star Tv

Klabu ya Azam FC imeachana na mshambuliaji wake Yahaya Mohammed raia wa Ghana baada ya kushindwa kufanya vizuri kufuatia makubaliano ya pande zote mbili.

Yahaya alikuwa na mkataba wa miaka miwili na klabu hiyo lakini kutokana na kushindwa kutimiza vizuri majukumu yake jana uongozi ulikaa na mchezaji huyo kabla ya kufikia maamuzi yakuachana nae.

Msemaji wa klabu huyo Jaffer Idd amesema baada ya kuondoka kwa mchezaji huyo uongozi unatafuta mbadala wake ambaye anaweza kutoka ndani au nje ya nchi.

"Ni rasmi kuanzia jana tuliachana mchezaji wetu Yahaya Mohammed baada ya makubaliano ya pande zote na leo
ataondoka kuelekea kwao Ghana," alisema Jaffer.

Jaffer amesema mchezaji huyo amepewa barua yake na wamemtakia kila la kheri katika maisha yake ya mapya ya soka.

Mchezaji huyo alichangia kwa kiasi kikubwa ubingwa wa michuano ya Mapinduzi iliyofanyika visiwani Zanzibar mwaka huu huku pia akiwa ndiye aliyefunga bao la kwanza la Azam msimu huu.

Latest News

Faida ya Kunywa Vikombe 3 vya kahawa kwa siku kiafya'
23 Nov 2017 09:28 - Mohamed Mnzava

Unywaji wa kahawa kiasi ni salama , na vikombe vitatu kwa siku vya kahawa vinaweza kuwa na faida kadhaa za kiafya , kuli [ ... ]

Raia wa Uingereza aliyeiomba mahakama imfunge''
23 Nov 2017 08:44 - Mohamed Mnzava

Baada ya kupigwa marufuku kuomba na kulala ovyo ovyo kwenye veranda za maduka katika mji wa Middlesbrough, Bradley Grime [ ... ]

Polisi wavamia wahamiaji Papua New Guinea
23 Nov 2017 08:26 - Mohamed Mnzava

Polisi wa Papua New Guinea (PNG) wameingia katika kituo cha mahabusu cha wahamiaji kilichokuwa kinamilikiwa na Australia [ ... ]

Other Articles

Social Media

Star Tv - Advertisement
Star Tv - Advertisement
Star Tv - Advertisement

Copyright © 2017 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.