Star Tv

Mashetani wekundu wa Jiji la Manchester, Manchester United, inakaribia kuinasa saini ya beki wa Tottenham Hotspurs Toby Alderweireld kwa ada ya pauni milioni 60 na huenda dili hilo likafanikiwa ndani ya saa 48 zijazo baada ya mabosi wa timu zote mbili kuafikiana juu ya uhamisho huo.

Siku chache zilizopita, dili la uhamisho huo lilikwama kufuatia mabosi hao wa Red Devils kutokuwa tayari kutoa kitita cha pauni milioni 75 ambazo Spurs walihitaji ili waweze kumuachia mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 29 kuhamia viunga vya Old Traford, na sasa imeripotiwa kuwa mazungumzo baina ya mabosi wa timu zote mbili yameenda vizuri, kinachosubiriwa na mchezaji huyo kumwaga wino wa kukitumikia kikosi hicho kinachonolewa na Mreno Jose Mourinho kwa uhamisho wa pauni milioni 60.

Wakati dili la uhamisho huo likitegemewa kukamilika, United pia wapo katika hatua za mwisho za kupeleka ofa ya kutaka kumsajili kiungo mshambuliaji wa Chelsea, Willian mwenye umri wa miaka 29 ambaye kocha Jose Mourinho anaona kama silaha muhimu kuipata ili kuongeza nguvu kwenye safu ya ushambuliaji ya kikosi hicho kabla dirisha la usajili kufungwa majira haya ya kiangazi siku tano zijazo.

Mbrazili huyo ana mkataba unaomuweka Darajani hadi 20, lakini Mourinho anamchukulia mchezaji huyo kuwa chaguo lake namba moja kwenye dirisha hili la usajili. Hata hivyo wiki moja kabla, Mreno huyo alifanya mazungumzo na Mkurugenzi wa mashetani hao Ed Woodward, huku ikielezwa kuwa kocha huyo hafurahii namna klabu hiyo inavyoendesha zoezi la usajili huku kukiwa na sintofahamu juu ya kiungo wa kikosi hicho Mfaransa Paul Pogba kuendelea kubaki ndani ya viunga vya Old Traford baada ya wakala wake Mino Raiola kutaka mazungumzo na mabosi hao juu ya hatima yake, wakati huu ambapo Mabingwa wa La liga Barcelona wanamtolea macho. 

 

 

Latest News

Kumbukumbu ya miaka 20 ya Hayati Mwalimu Nyerere
14 Oct 2019 12:52 - Kisali Shombe

Kila tarehe 14/10 Tanzania inaazimisha kumbukumbu ya kifo cha hayati baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. Mwa [ ... ]

Mgogoro machimbo ya Shilalo Mwanza: Serikali yasitisha uchimbaji wa Dhahabu
11 Oct 2019 10:14 - Grace Melleor

Serikali imesitisha kwa muda usiojulikana shughuli za uchimbaji wa Madini ya Dhahabu katika machimbo ya Shilalo wilayani [ ... ]

Kesi Ya Uhujumu Uchumi: Sethi Na Rugemalira Waandika Kuomba Msamaha
11 Oct 2019 09:46 - Grace Melleor

Hayo yamebainika katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu ambapo imeeelezwa, Seth aliandika barua yake iliyopitia kwa Mkuu [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.