Star Tv

Waziri wa mambo ya ndani ya nchi Kangi Lugola amemtaka kamanda wa polisi mkoa wa Morogoro Hamis Issa kurudi mkoa wa Kilimanjaro na kuhakikisha mwananchi Hemed Mbaga aliyebambikizwa kesi anatolewa mahabusu.

Waziri Lugola ametoa agizo hilo jijini Dodoma katika ufunguzi wa bonanza la michezo kati ya madereva wa bodaboda, bajaji na askari polisi. Waziri Lugola amemtaka Kamanda wa Polisi Hamis Issa ambaye amehamishiwa mkoani Morogoro ahakikishe anarejea mkoani Kilimanjaro kufikia kesho ili kushughulikia kesi hiyo ya kubambikizwa kwa Bw. Mmbaga na kumtoa mahabusu. Aidha waziri lugola amekemea tabia ya baadhi ya askari polisi wasio waadilifu kuwabambikiza kesi wananchi, huku akimuagiza kamanda wa polisi wilaya ya Dodoma kuorodhesha idadi ya madereva wa bodaboda na bajaji waliobambikizwa kesi katika wilaya hiyo. Baadhi ya wananchi wakiongozwa na mbunge wa jimbo la Dodoma mjini Anthony Mavunde wakaeleza namna ambavyo polisi wamekuwa wakiwabambikiza kesi wakiwemo madereva bajaji na bodaboda wanapokuwa vijiweni.

Latest News

Kumbukumbu ya miaka 20 ya Hayati Mwalimu Nyerere
14 Oct 2019 12:52 - Kisali Shombe

Kila tarehe 14/10 Tanzania inaazimisha kumbukumbu ya kifo cha hayati baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. Mwa [ ... ]

Mgogoro machimbo ya Shilalo Mwanza: Serikali yasitisha uchimbaji wa Dhahabu
11 Oct 2019 10:14 - Grace Melleor

Serikali imesitisha kwa muda usiojulikana shughuli za uchimbaji wa Madini ya Dhahabu katika machimbo ya Shilalo wilayani [ ... ]

Kesi Ya Uhujumu Uchumi: Sethi Na Rugemalira Waandika Kuomba Msamaha
11 Oct 2019 09:46 - Grace Melleor

Hayo yamebainika katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu ambapo imeeelezwa, Seth aliandika barua yake iliyopitia kwa Mkuu [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.