Star Tv

Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro Dkt.Anna Mghwira ameuagiza uongozi katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Kilimanjaro KIA kuchukua hatua za dharura ili kuimarisha hali ya usalama  uwanjani hapo kwa kuongeza mitambo ya kubaini watu wenye vimelea vya

Taarifa na Zephania Renatus

Mkuu wa mkoa wa Kilimanjaro Dkt.Anna Mghwira ametoa kauli hiyo alipotembelea Uwanja wa ndege wa Kimataifa wa Kilimanjaro KIA  akiongozana na kamati ya ulinzi na Usalama ya Mkoa  kwa lengo la kuangalia hatua zinazochukuliwa uwanjani  hapo katika kukabili Magonjwa ya mlipuko .

Kauli hiyo imefuatiwa na taarifa zilizodokeza  kuwa ,uwanja huo una mtambo mmoja tu wa kubaini endapo mgeni yoyote ataingia nchini akiwa na dalili za magonjwa  ya mlipuko  ikiwemo  virusi vya corona vinavyotajwa kuendelea kuua mamia ya raia wa china..

Pamoja na hayo,Mkurugenzi mtendaji katika Uwanja wa KIA Mhandisi Christopher Mukoma amesema idara ya kitengo cha afya  bado inakabiliwa na upungufu wa watumishi.

Uwanja wa ndege wa Kimataifa wa Kilimanjaro KIA  umekuwa ni lango la kuingia na kutoka ,na zaidi ya wageni elfu mbili kutoka mataifa mbalimbali wamekuwa wakiingia na kutoka kwa kila siku kupitia lango hilo.

                                                                             Mwisho

Latest News

“HII CORONA IMETUWEKA KATIKA HALI NGUMU”-RAIS KENYATTA.
01 Jun 2020 14:21 - Grace Melleor

Rais wa Kenya Uhuru Kenyatta ameelezea wasiwasi wake kuhusu ongezeko la idadi ya watu walioambukuzwa virusi vya corona k [ ... ]

WAKILI AKIITA KIFO CHA GEORGE FLOYD MAUAJI YALIYOPANGWA.
01 Jun 2020 06:32 - Grace Melleor


Video kutoka katika vituo viwili vya televisheni vya Philadelphia Jumapili zilionesha vijana wakivunja magari kadhaa ya  [ ... ]

MAANDAMANO YAENDELEA KUTANDA MAREKANI KUFUATIA KIFO CHA FLOYD.
30 May 2020 10:22 - Grace Melleor

Waandamanaji nchini Marekani wamendelea kutanda nchini humo na kukabiliana na polisi katika miji mbalimbali kufuatia mau [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2020 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.