Star Tv

Waziri  wa Nchi,Ofisi ya Rais,Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) Mhe. Selemani Jafo  ametoa maagizo kwa wakuu wa wilaya,wakurugenzi na wakuu wa shule nchini,kuhakikisha wanaweka utaratibu mzuri wa usafiri kwa wanafunzi wote ambao wamekosa usafiri wa kurudi nyumbani mara baada ya shule zote kufungwa kufuatia uwepo wa ugonjwa Corona nchini.

Hii ni mara baada ya Waziri Mkuu Kassim Majaliwa kutoa tamko mnamo Machi 17,2020, la kufunga shule zote za awali, msingi na sekondari, vyuo vya kati pamoja na vyuo vikuu kwa siku 30 kutokana na tishio la ugonjwa wa Corona.

Waziri Jafo ametoa kauli hiyo leo Machi 20,2020 ofisini kwake jijini Dodoma wakati akizungumza na waandishi wa habari ambapo amesema kuwa iwapo kuna shida inayowafanya wakuu wa shule washindwe kuweka utaratibu mzuri wa wanafunzi wote kurejea nyumbani   wawasiliane na wenyeviti wa kamati za ulinzi na usalama ambao ni wakuu wa wilaya.

Aidha Mhe.Jafo ametoa  pongezi kwa Mkuu wa Shule ya Kilakala iliyopo Morogoro na Mkuu wa Shule ya Dodoma Sekondari kwa kuweka utaratibu mzuri uliowezesha wanafunzi wote kurudi nyumbani hata kwa ambao wazazi wao hawakuwa na hela za nauli wameweza kufika bila ya shida yoyote.

                  Mwisho

Latest News

RAIS MAGUFULI AWAONYA WAKANDARASI WANAOCHELEWESHA MIRADI.
24 Feb 2021 13:33 - Grace Melleor

Rais John Magufuli amezindua barabara ya juu eneo la Ubungo ambayo imepewa jina la Marehemu John Kijazi, ambaye alikuwa  [ ... ]

MWILI WA BALOZI WA ITALIA WASAFIRISHWA KWENDA ROMA.
24 Feb 2021 09:52 - Grace Melleor

Mwili wa balozi wa Italia aliyeuawa nchini Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo katika jaribio la utekaji nyara uliotibuka s [ ... ]

MWANASIASA WA UPINZANI WA RWANDA AUAWA.
22 Feb 2021 07:59 - Grace Melleor

Mwanasiasa wa upinzani na raia wa Rwanda anayeishi mafichoni nchini Afrika Kusini ameuawa kwa kupigwa risasi.

Other Articles

Social Media

Copyright © 2021 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.