Star Tv

Kamati Kuu ya CHADEMA imewafutia uanachama wabunge wanne wa chama hicho ambao ni Anthony Komu, Joseph Selasini,David Silinde na Wilfred Rwakatare.

Kufutwa uanachama kwa wabunge hao ni kutokana na kile kilichoelezea na Katibu Mkuu wa CHADEMA John Mnyika kuwa wamepoteza sifa ya uanachama wa Chama hicho.

Mnyika ameleeza kuwa Mbunge Anthony Komu na Joseph Selasini pamoja na kuwa wamejipotezea sifa ya uanachama wa CHADEMA, wamekuwa wakiuka maagizo ya Chama na hivyo Chama kimeazimia kuwafukuza uanachama.

Amesema Mbunge David Silinde na Wilfred Rwakatare sio tu kwamba wamekiuka agizo la Chama bali wamekuwa wakijitokeza kwenye vyombo vya habari kutoa maneno ya kashfa na kejeli dhidi ya maagizo ya Chama na Viongozi wa Chama, na hivyo kamati kuu ya CHADEMA imefikia uamuzi wa kuwafuta uanachama.

Pia amesema mjumbe wa Kamati Kuu CHADEMA, Mariamu Msabaha, ameshiriki kukiuka maagizo ya Chama, na wakati alitakiwa awe mfano, Kwakuwa amekwenda kinyume, amevuliwa nafasi zake zote ndani ya Chama na kubaki na Ubunge na atatakiwa ajieleze kwanini asichukuliwe hatua zaidi kwa kukiuka maagizo.

Aidha, Mnyika amesema kuhusu Wabunge wengine ambao wamekwenda kinyume na maagizo ya Chama hicho lakini hawajaonyesha utomvu wa nidhamu kwa kutoa kashfa kwa Chama na watatakiwa kujieleza ni kwanini wasichukuliwe hatua zaidi kwa kukiuka maagizo ya Chama.

 

Latest News

MPAKA WA HOLILI NA NAMANGA BADO KIZUNGUMKUTI.
05 Jun 2020 14:06 - Grace Melleor

Mipaka miwili ya Tanzania na Kenya eneo la Namanga na Holili imefungwa tena baada ya kuibuka hali ya sintofahamu kuhusu  [ ... ]

CWT YAZUNGUMZA UKWELI WA MSHAHARA WANAOLIPWA.
05 Jun 2020 10:23 - Grace Melleor
Notice: Undefined property: stdClass::$thumb in /var/www/html/startv.co.tz/public_html/startvweb/modules/mod_minifrontpage/themes/default/tmpl/bottom.php on line 79

Chama cha Walimu Tanzania kimesema kinatambua jitihada kubwa ambazo zinafanywa na Serikali katika kuboresha maisha ya wa [ ... ]

RAIS TRUMP ASHUTUMIWA KUWAGAWANYA RAIA WAKE.
04 Jun 2020 10:28 - Grace Melleor

Aliyekuwa Waziri wa Ulinzi wa Marekani James Mattis amemshutumu Rais Donald Trump, kwa kuleta mgawanyiko na kutumia viba [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2020 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.