Star Tv

Maaskofu wa kanisa Katoliki nchini Msumbiji wameishambulia serikali kutokana na kile walichosema ni kushindwa kwa serikali hiyo kuzuwia wapiganaji wa itikadi kali ya Kiislamu kuvuruga eneo la kaskazini mwa nchi hiyo, wakidai mamia ya raia wamepoteza maisha.

Askofu wa jimbo la Pemba na rais wa tume ya haki na amani ya baraza la maaskofu, Dom Luiz Fernandes, amewashutumu maafisa wa kitaifa na jumuiya ya kimataifa kwa kutofanya vya kutosha kuzuwia wimbi la mashambulizi ambalo amelifananisha na kimbunga. Matamshi yake yamekuja wiki kadhaa kabla ya ziara ya mwezi Septemba nchini Msumbiji itakayofanywa na kiongozi wa kanisa Katoliki Papa Francis kama sehemu ya ziara ya mataifa ya Afrika ambayo pia itamfikisha Madagascar na Mauritius.

CHANZO: Idhaa ya Kiswahili DW.

Latest News

DAWA ZA KULEVYA ZASHIKILIWA ZIKISAFIRISHWA KWA MFUMO MPYA.
21 Feb 2020 18:10 - Grace Melleor

Polisi Mkoani Morogoro wamegundua mfumo mpya unaotumika kusafirisha  madawa ya kulevya kwa njia ya pikipiki na tayari w [ ... ]

KESI YA UCHOCHEZI YA TUNDU LISSU YAENDELEA KUPIGWA KALENDA.
21 Feb 2020 17:50 - Grace Melleor

Upande wa mashtaka katika kesi ya uchochezi inayomkabili aliyekuwa Mbunge wa Singida Mashariki Tundu Lissu umeomba muda [ ... ]

MAJANGA YALIYOKUWA YAKIZIKUMBA NCHI ZA SADC SASA BASI.
21 Feb 2020 17:43 - Grace Melleor

Rais wa Zanzibar na mwenyekiti wa baraza la mapinduzi Dokta Ali Mohammed Shein amewataka mawaziri wanaoshiriki mkutano w [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2020 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.