Star Tv

Rais wa Marekani Donald Trump amesherehekea kile anachosema ni ushindi, baada ya Baraza la Seneti kumwondolea mashtaka ya utumiaji vibaya ya madaraka ya kulidharau bunge yaliyokuwa yanamkabili pamoja na mashtaka mengine.

Trump amesema hakufanya kosa lolote, na kilichokuwa kinaendelea ni vita kutoka kwa maadui wake wa kisiasa ambao aliwaita mafisadi.

Rais huyo wa taifa la Marekani amesema anakubali amefanya makosa mengi katika maisha yake lakini hayo yaliyotokea ndio matokeo yake, alisema hayo  huku akiinua gazeti lililoandika, “Trump afutiwa mashtaka”.

“Tulipitia wakati mgumu sana, tuliteseka japo hatukufanya kosa lolote,” aliongeza rais Trump.

Licha ya Rais huyo kusafishwa na baraza la Seneti, Trump alipigiwa kura ya kukosa imani naye na bunge la wawakilishi mwezi Disemba mwaka jana kwa makosa ya matumizi mabaya ya madaraka na kulidharau bunge.

Macho sasa yanaelekezwa katika kampeni za kuelekea Uchaguzi Mkuu mwezi Novemba ambao ndio utaamua hatima ya rais Trump ambaye anatarajiwa kukubaliwa na upinzani mkubwa kutoka kwa wagombea wa chama cha Democratic.

                                                                                           Mwisho.

Latest News

TANZANIA, CHINA ZAAHIDI KUENDELEZA USHIRIKIANO.
10 Jul 2020 13:10 - Grace Melleor

Tanzania na China zimeahidi kuendeleza ushirikiano wa kidiplomasia ili kuhakikisha kuwa nchi hizo zinakuwa na maendeleo  [ ... ]

Breaking News: DKT HUSSEIN MWINYI APITISHWA KUWA MGOMBEA URAIS ZANZIBAR.
10 Jul 2020 10:45 - Grace Melleor

Mkutano wa Halmashauri Kuu ya CCM umempitisha Dkt Hussein Mwinyi kuwa mgombea wa Urais wa Zanzibar baada ya kupata kura  [ ... ]

MAONESHO YA NANENANE KITAIFA KUFANYIKA SIMIYU TENA.
08 Jul 2020 16:48 - Grace Melleor

Serikali imetangaza kuanzia tarehe 01 hadi 08 Agosti, 2020 kutafanyika maadhimisho ya sikukuu ya wakulima Nanenane ambap [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2020 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.