Star Tv

Taharuki imewakumba wakaazi wa mji mkuu wa India, Delhi, baada ya wakaazi wa mji huo kuamka na kukuta, ukungu mzito wa rangi ya kijivujivu, ukikumba mji huo mapema siku ya Jumanne.

Hali ya kuona mbali imekuwa ni shida kubwa, kwani kiwango cha uchafuzi wa hewa kimepanda na kuwa mara 30 zaidi, kuliko viwango vilivyowekwa na shirika la Afya duniani-WHO, kwa baadhi ya maeneo mjini humo.

Chama cha madaktari nchini India, (IMA) kimetangaza ''hali ya tahadhari ya kimatibabu" huku kikiomba utawala nchini India "kufanya kila juhudi, ili kukabiliana na hali hiyo".

Watu wamepiga picha za kila aina na kuziweka kwenye mitandao ya kijamii, kuelezea uukubwa na upana wa tatizo hilo.

Latest News

JAJI MKUU WA KENYA AMSIHI RAIS KENYATTA KULIVUNJA BUNGE.
22 Sep 2020 10:22 - Grace Melleor

Jaji Mkuu wa Kenya David Maraga, amemshauri rais wa nchi hiyo Uhuru Kenyatta, kulivunja bunge la kitaifa na lile la Sene [ ... ]

“IRAN ITAJIBU VIKALI UONEVU WA MAREKANI"- Rais Hassan Rouhani.
21 Sep 2020 11:51 - Grace Melleor

Rais wa Iran Hassan Rouhani amesema Marekani imeshindwa katika juhudi zake za kuiwekea tena vikwazo nchi hiyo baada ya w [ ... ]

UGANDA YAENDELEA KULEGEZA VIZUIZI DHIDI YA CORONA.
21 Sep 2020 06:31 - Grace Melleor

Rais wa Uganda Yoweri Museveni ametangaza kuwa shule na taasisi zingine za elimu ya juu, zitafunguliwa tena kuanzia mwez [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2020 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.