Star Tv

Shehena ya samaki aina ya dagaa zinazokadiliwa kufikia tani elfu kumi na sita zenye thamani ya zaidi ya shiring million 38 zimekamatwa na vikosi vya udhibiti rasilimali za ziwa Victoria mkoani Mara zikiwa ndani za Boti mbili za Mv Ing’ang’a zikitoroshwa kwenda nchi jirani ya Kenya kuuzwa.

Ni shehena ya samaki aina ya dagaa yenye thamani zaidi ya shilling million 38 waliokuwa wakitaka kutoroshwa kwenda nchini Kenya kinyume cha sheria kwa kulipiwa ushuru kidogo imekamatwa na maafisa wa udhibiti rasilimali za ziwa Victoria mkoani Mara.

Akizungumzia tatizo hilo mkuu wa wilaya ya Musoma Dr Vicenty Naano amesema walibaini uwepo wa boti hizo mbili za Mv Ing’ang’a zikiwa zikiwa na mzigo huo zikitaka kuanza safari kwenda nchi jirani huku mmiliki wa boti hizo akishindwa kusema ukweli.

Nao baadhi ya wafanyabiashara katika mwalo wa Mwigobero wanadai kuwa mzigo huo wameuuza kwa wafanyabiashara toka nchi jirani ya Kenya.

 

Kwa mujibu wa mkuu wa vikosi vya uvuvi mkoani Mara,wafanyabiashara hao walililipia tani nne tuu huku wakikwepa kulipia tani zaidi ya elfu kumi na mbili za samaki hao.

  

Latest News

Kumbukumbu ya miaka 20 ya Hayati Mwalimu Nyerere
14 Oct 2019 12:52 - Kisali Shombe

Kila tarehe 14/10 Tanzania inaazimisha kumbukumbu ya kifo cha hayati baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. Mwa [ ... ]

Mgogoro machimbo ya Shilalo Mwanza: Serikali yasitisha uchimbaji wa Dhahabu
11 Oct 2019 10:14 - Grace Melleor

Serikali imesitisha kwa muda usiojulikana shughuli za uchimbaji wa Madini ya Dhahabu katika machimbo ya Shilalo wilayani [ ... ]

Kesi Ya Uhujumu Uchumi: Sethi Na Rugemalira Waandika Kuomba Msamaha
11 Oct 2019 09:46 - Grace Melleor

Hayo yamebainika katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu ambapo imeeelezwa, Seth aliandika barua yake iliyopitia kwa Mkuu [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.