Star Tv

Wizara ya afya nchini imeitaka halmashauri ya wilaya ya Rorya mkoani Mara kubomoa moja ya majengo mapya ya hospitali inayojengwa katika eneo hilo kutokana na kukosewa kwa ramani hatua inayoweza kusababisha hatari ya kuvujisha mionzi yenye athari kwa binaadam wakati wa utendaji kazi wake.

Hayo yametolewa katika taarifa kwa viongozi juu ya maendeleo ya mradi wa ujenzi wa hospitali ya wilaya ya Rorya mkoani Mara mhandisi msimamizi wa majengo Joseph Aduol akisema kuwa jengo hilo lililokwisha jengwa itabidi kubomolewa ili kufuata ramani na matakwa ya kisheria ya majengo ya vyumba vya mionzi.  Amabapo Mkurugenzi mtendaji wa halmashauri ya Rorya Charles Chacha na mkuu wa wilaya hiyo Saimon Chacha nao pia wameonyesha jitihada walizozifanya katika kukabilina na tatizo hilo..

 

Baada ya kukagua na kujionea maendeleo ya ujenzi wa hospital ya wilaya hiyo mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi CCM mkoa wa Mara Samwel Kiboye anatoa Rai kwa watalaam katika wizara kutokuitia hasara serikali.

Hivi karibuni Rais wa jamuhuri ya muungano wa Tanzania Dr John Pombe Magufuli alipokuwa katika ziara yake ya kikazi mkoani Mara alitoa fedha kiasi cha shilling billion moja na million mia tano ili kuanza  ujenzi wa hospital ya wilaya ya Rorya.

 

Latest News

Kumbukumbu ya miaka 20 ya Hayati Mwalimu Nyerere
14 Oct 2019 12:52 - Kisali Shombe

Kila tarehe 14/10 Tanzania inaazimisha kumbukumbu ya kifo cha hayati baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. Mwa [ ... ]

Mgogoro machimbo ya Shilalo Mwanza: Serikali yasitisha uchimbaji wa Dhahabu
11 Oct 2019 10:14 - Grace Melleor

Serikali imesitisha kwa muda usiojulikana shughuli za uchimbaji wa Madini ya Dhahabu katika machimbo ya Shilalo wilayani [ ... ]

Kesi Ya Uhujumu Uchumi: Sethi Na Rugemalira Waandika Kuomba Msamaha
11 Oct 2019 09:46 - Grace Melleor

Hayo yamebainika katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu ambapo imeeelezwa, Seth aliandika barua yake iliyopitia kwa Mkuu [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.