Star Tv

Mufti wa Tanzania Sheikh Abubakar Zuberi  amewahimiza Waislamu hasa wanaokaa katika mikoa yenye dhahabu kuondoka katika hali ya kawaida ya kuendeisha dini tupu bali iwe dini na uchumi kwa lengo la kuwa tegemezi lakini kuwa na uchumi imara utatoa fursa ya kujisimamia na kuendesha  miradi mbalimbali ya kimaendeleo.

Ni  ya Mufti wa Tanzania Sheikh Abubakar Zuberi amefanya  ziara ya siku mbili lengo ni kutembelea na kuona miradi na uwekezaji uliofanya na viongozi wa kiislam  katika mkoa wa Geita, na kubainisha  kuwa zama za sasa ni za kuleta maendeleo na sio migogoro ambayo inadidimiza juhudi za kuleta maendeleo. Baraza kuu la Waislamu  Tanzania makao makuu limeanzisha kitengo cha uchumi na maendeleona huku viongozi wakitakiwa kuwa mstari wa mbele kuhakikisha fursa zilizopo mlangoni zinatumika huku Mkuu wa Mkoa wa Geita Mhandisi Robert Gabriel  akisema kuwa Viongozi wana wajibu wa kuibadilisha jamii hasa kwa kuwaongoza kwa maadili ambayo yanampendeza Mungu yenye kutoa haki pasi na ubaguzi. Mufti Zubeir amezindua msikiti Buseresere Wilayani Chato, Kiwanja cha ujenzi  shule ,eneo la uchimbaji wa dhahabu Wilayani Bukombe na Mradi wa Shule Geita Mjini.

 

Latest News

Kumbukumbu ya miaka 20 ya Hayati Mwalimu Nyerere
14 Oct 2019 12:52 - Kisali Shombe

Kila tarehe 14/10 Tanzania inaazimisha kumbukumbu ya kifo cha hayati baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. Mwa [ ... ]

Mgogoro machimbo ya Shilalo Mwanza: Serikali yasitisha uchimbaji wa Dhahabu
11 Oct 2019 10:14 - Grace Melleor

Serikali imesitisha kwa muda usiojulikana shughuli za uchimbaji wa Madini ya Dhahabu katika machimbo ya Shilalo wilayani [ ... ]

Kesi Ya Uhujumu Uchumi: Sethi Na Rugemalira Waandika Kuomba Msamaha
11 Oct 2019 09:46 - Grace Melleor

Hayo yamebainika katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu ambapo imeeelezwa, Seth aliandika barua yake iliyopitia kwa Mkuu [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.