Star Tv

Baadhi ya wakazi wa Halmashauri ya jiji la Dodoma wamewataka wakala wa vipimo WMA mkoa wa Dodoma kuendelea kufanya ukaguzi wa mara kwa mara wa mizani ya wafanyabiashara  ili kuondoa   tabia inayofanywa na baadhi ya wafanyabiashara ambao sio waaminifu ya kuwaibia wateja wao kupitia mizani

Wizi huo hufanywa kwa kuwekewa mawe katika moja  ya vyuma vya mizani na kusababisha mnunuzi kupata kilo hafifu tofauti na thamani ya fedha alizo toa

baadhi ya wanunuzi wanaofika kupata mahitaji katika maduka  na magulio wamesema  pamoja na kuwepo na kuanza kwa maazimisho ya wiki ya vipimo duniani zoezi hili lifanywe mara kwa mara ili kudhibiti  kitendo hicho  kwa wafanyabiashara wasio waaminifu. Kaimu meneja  wakala wa vipimo mkoa wa Dodomaa  Joachim Dotto amesema lengo la ukaguzi huo ni kumlinda mlaji ambapo litakuwa endelevu  kwa kushirikiana na Jeshi la polisi.

.  

Latest News

Kumbukumbu ya miaka 20 ya Hayati Mwalimu Nyerere
14 Oct 2019 12:52 - Kisali Shombe

Kila tarehe 14/10 Tanzania inaazimisha kumbukumbu ya kifo cha hayati baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. Mwa [ ... ]

Mgogoro machimbo ya Shilalo Mwanza: Serikali yasitisha uchimbaji wa Dhahabu
11 Oct 2019 10:14 - Grace Melleor

Serikali imesitisha kwa muda usiojulikana shughuli za uchimbaji wa Madini ya Dhahabu katika machimbo ya Shilalo wilayani [ ... ]

Kesi Ya Uhujumu Uchumi: Sethi Na Rugemalira Waandika Kuomba Msamaha
11 Oct 2019 09:46 - Grace Melleor

Hayo yamebainika katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu ambapo imeeelezwa, Seth aliandika barua yake iliyopitia kwa Mkuu [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.