Star Tv

Uongozi wa Hospital ya rufaa ya mkoa wa Mara umelazimika kufunga kamera maalumu katika maeneo yote ya hospitali hiyo ili kukabiliana na matatizo ya wizi wa vifaa tiba na vitisho toka kwa ndugu wa wagonjwa kuwapiga wauguzi pindi wanapotoa huduma.

 Mganga mfawidhi wa hospital ya rufaa ya mkoa wa Mara Dr Joakim Eyembe amefanya mazungumzo  na wauguzi baada ya kusikiliza kero zinazowakabili juu ya vitisho toka kwa ndugu wa wagonjwa na wizi wa vifaa tiba  amewaondoa hofu kwa kuwaambia tayari kamera zimefungwa kila sehemu. Dr Eyembe ameongeza kuwa wameamua kuajiri kampuni maalumu ya ulinzi ili kuweza kukabiliana na tatizo la wizi wa vifaa tiba ufanywao na vijana wanaoingia kwa kupitia katika uzio. Hayo yamejiri katika kilele cha siku ya wauguzi duniani kilichofanyika katika viwanja vya hospital hiyo huku wauguzi wakitoa huduma mbali mbali kwa wagonjwa.

Latest News

Kumbukumbu ya miaka 20 ya Hayati Mwalimu Nyerere
14 Oct 2019 12:52 - Kisali Shombe

Kila tarehe 14/10 Tanzania inaazimisha kumbukumbu ya kifo cha hayati baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. Mwa [ ... ]

Mgogoro machimbo ya Shilalo Mwanza: Serikali yasitisha uchimbaji wa Dhahabu
11 Oct 2019 10:14 - Grace Melleor

Serikali imesitisha kwa muda usiojulikana shughuli za uchimbaji wa Madini ya Dhahabu katika machimbo ya Shilalo wilayani [ ... ]

Kesi Ya Uhujumu Uchumi: Sethi Na Rugemalira Waandika Kuomba Msamaha
11 Oct 2019 09:46 - Grace Melleor

Hayo yamebainika katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu ambapo imeeelezwa, Seth aliandika barua yake iliyopitia kwa Mkuu [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.