Star Tv

Waziri wa Elimu, Sayansi, Teknolojia na Ufundi - Profesa Joyce Ndalichako amezungumza na wasomi wa chuo kikuu cha Iringa-awali kikitambulika kama "chuo kikuu cha Tumaini" Waziri Ndalichako anasema kundi la wasomi kamwe halipaswi kulalamikia changamoto ya ajira, bali linatakiwa kuwa na suruhu kwa kuzalisha ajira katika jamii.

Vijana wametakiwa kuachana na fikra za kutaka kuajiriwa, bali wawe wazalishaji wa ajira katika jamii, ili kwenda sambamba na mbio za serikali ya awamu ya tano inayokimbizana kutaka uchumi wa viwanda, unaotajwa kumaliza tatizo la ajira. Mkurugenzi wa kitengo cha ujasiriamali na ubunifu katika chuo kikuu cha Iringa- Deo Sabokwigina, anasema kuanzishwa kwa masomo ya ujasiriamali kwa vitendo katika chuo kikuu cha Iringa kumesaidia kuongeza soko la ajira.

Latest News

Rais John Magufuli atembelea majeruhi wa ajali ya moto Muhimbili.
11 Aug 2019 16:07 - Kisali Shombe

Rais wa wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Magufuli amewatembelea majeruhi 43 wa ajali ya moto iliyotokea Agost [ ... ]

Waziri Mkuu akerwa na upandishwaji wa bili ya maji, Maswa.
09 Aug 2019 11:44 - Kisali Shombe

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa amekerwa na kitendo cha Mamlaka ya Maji wilayani Maswa kupandisha bili ya maji kutoka sh 5, [ ... ]

Raia kutoka nchini China watumikia kifungo cha miaka 18 au faini milioni 315
09 Aug 2019 11:29 - Kisali Shombe

Mahakama ya hakimu mkazi Tarime mkoani Mara imewahukumu kifungo cha miaka 18 jela ama kulipa faini ya shilling million 3 [ ... ]

Other Articles

Social Media

Star Tv - Advertisement
Star Tv - Advertisement
Star Tv - Advertisement

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.