Star Tv

Mahakama kuu kanda ya Musoma mkoani Mara imeanza kusikiliza kesi 15 za mauaji ya kukusudia na yasiyo ya kukusudia toka kwa watuhumiwa mbali mbali waliopo ndani ya magereza kwa muda wa wiki moja zikiwemo kesi nane toka mahakama kuu kanda ya Mwanza zilizokuwa zimeelekezwa huko ili ziweze kusikilizwa na kutolewa maamuzi.

Jaji mfawidhi wa mahakama kuu kanda ya Musoma mkoani Mara,mheshimiwa John Kayoza amesema kuwa wanataraji kusikiliza kesi 15 za mauaji ambazo zilifunguliwa awali lakini na mpya ambazo zimefunguliwa tokea mwezi wa pili mwaka huu. 'Ujio wa mahakama kuu kanda ya Musoma mkoani Mara unataraji kuwasaidia wananchi waliokuwa wakishindwa kwenda jijini Mwanza kuudhulia vikao vya kesi kutokana na kutokuwa na fedha za kuwawesha kufanya hivyo na sasa serikali imewasogezea huduma hiyo muhimu jirani yao, amesema Mkuu wa Wilaya ya Musoma Dk, Vicenty Aney. Mahakama kuu kanda ya Musoma Mara imeanza kikao chake cha kwanza cha kusikilizxa kesi kumi na tano za mauaji huku ikitaraji baada ya wiki mbili kuketi na majaji watatu kusikiliza kesi mbali mbali zilizotoka kanda ya mwanza na kuzitolea maamuzi.

  

Latest News

Kumbukumbu ya miaka 20 ya Hayati Mwalimu Nyerere
14 Oct 2019 12:52 - Kisali Shombe

Kila tarehe 14/10 Tanzania inaazimisha kumbukumbu ya kifo cha hayati baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. Mwa [ ... ]

Mgogoro machimbo ya Shilalo Mwanza: Serikali yasitisha uchimbaji wa Dhahabu
11 Oct 2019 10:14 - Grace Melleor

Serikali imesitisha kwa muda usiojulikana shughuli za uchimbaji wa Madini ya Dhahabu katika machimbo ya Shilalo wilayani [ ... ]

Kesi Ya Uhujumu Uchumi: Sethi Na Rugemalira Waandika Kuomba Msamaha
11 Oct 2019 09:46 - Grace Melleor

Hayo yamebainika katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu ambapo imeeelezwa, Seth aliandika barua yake iliyopitia kwa Mkuu [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.