Star Tv

Mwanafunzi mmoja Matutu Mashini (7) aliyekuwa anasoma darasa la kwanza katika shule ya msingi Salama A, iliyoko katika wilaya ya Bunda mkoani Mara, amekufa maji, baada ya kutumbukia katika kisima kirefu wakati akichota maji.

Kwa mujibu wa afisa mtendaji wa kijiji cha Salama A, Mashaka Maulilo, tukio hilo limetokea juzi majira ya saa tano na dakika 20 asubuhi kijijini hapo wakati mtoto huyo pamoja na wenzake watatu wakichota maji katika kisima hicho. Maulilo amesema kuwa wakati mtoto huyo akichota maji chombo chake alichokuwa akitumia kuchota maji kilimtoka mkononi na kwenda katika kina kirefu, ambapo alikifuatilia na kuzidiwa na maji hayo na ndipo akapoteza maisha. Aidha, amesema kuwa wenzake walikwenda kutoa taarifa kwao, ambapo yowe ikapigwa na wananchi wakaenda katika eneo la tukio na kuanza kuutafuta mwili wa marehemu kwa kuzamia katika kisima hicho na ndipo wakafanikiwa kuuopoa na kwenda kuuzika. Afisa mtendaji huyo ametoa wito kwa wazazi na walezi kuacha tabia ya kutuma watoto wadogo kwenda kuchota maji kwenye visima, wakati wakiwa hawana mtu mzima, akisema kuwa kama kungekuwa na mtu mzima mtoto huyo uhenda angeokolewa. 

Latest News

Kumbukumbu ya miaka 20 ya Hayati Mwalimu Nyerere
14 Oct 2019 12:52 - Kisali Shombe

Kila tarehe 14/10 Tanzania inaazimisha kumbukumbu ya kifo cha hayati baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. Mwa [ ... ]

Mgogoro machimbo ya Shilalo Mwanza: Serikali yasitisha uchimbaji wa Dhahabu
11 Oct 2019 10:14 - Grace Melleor

Serikali imesitisha kwa muda usiojulikana shughuli za uchimbaji wa Madini ya Dhahabu katika machimbo ya Shilalo wilayani [ ... ]

Kesi Ya Uhujumu Uchumi: Sethi Na Rugemalira Waandika Kuomba Msamaha
11 Oct 2019 09:46 - Grace Melleor

Hayo yamebainika katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu ambapo imeeelezwa, Seth aliandika barua yake iliyopitia kwa Mkuu [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.