Star Tv

Mwandishi wa Habari za ,uchunguzi Erick Kabendera àmeielezea Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu kuwa amepata huduma za Kitabibu katika Hospitali ya Amana na katika uchunguzi wa awali uliofanyika madaktari wamebaini kuwa anamatatizo katika pingili za mgongo.

Amedai kuwa Septemba 17,2019 alipelekwa katika Hospitali ya Amana ambapo alifanyiwa vipimo vya X-ray, damu pamoja na vipimo vingine lakini bado anasubiri majibu ili apatiwe màtibabu. Kabendera amedai kuwa bado ana maumivu makali na vipimo zaidi vimefanyika ili kubaini kama ana matatizo zaidi na majibu yake atapewa mwishoni mwa wiki hii Mshtakiwa Kabendera ameeleza hayo mbele ya Hakimu Mkazi Agustino Rwezile wakati kesi hiyo ilipokuja kwa kutajwa upelelezi bado haujakamilika Baada ya kueleza hayo wakili wake Jebra Kambore ameuomba upande wa mashitaka kuharakisha upelelezi wa kesi hiyo.

Kesi imeahirishwa hadi Oktoba mosi mwaka huu mshtakiwa amerudishwa rumande. Katika kesi hiyo,Kabendera anakabiliwa na kesi ya uhujumu uchumi yenye mashitaka matatu likiwemo la utakatishaji wa zaidi ya sh milioni 173. Katika shitaka la kwanza ilidaiwa kuwa katika kipindi hicho, Kabendera alijihusisha na mtandao wa kihalifu kwa kutoa msaada kwa genge la uhalifu kwa nia ya kujipatia faida. Shitaka la pili ilidaiwa kuwa katika kipindi hicho,bila ya sababu,alikwepa kodi ya sh. 173,247,047.02 ambayo ilitakiwa ilipwe Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA). Katika shitaka la tatu, kabendera anadaiwa kutakatisha fedha sh.173,247047.02 huku akijua fedha hizo ni mazalia ya kosa la kujihusisha na genge la uhalifu.

Latest News

Kumbukumbu ya miaka 20 ya Hayati Mwalimu Nyerere
14 Oct 2019 12:52 - Kisali Shombe

Kila tarehe 14/10 Tanzania inaazimisha kumbukumbu ya kifo cha hayati baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere. Mwa [ ... ]

Mgogoro machimbo ya Shilalo Mwanza: Serikali yasitisha uchimbaji wa Dhahabu
11 Oct 2019 10:14 - Grace Melleor

Serikali imesitisha kwa muda usiojulikana shughuli za uchimbaji wa Madini ya Dhahabu katika machimbo ya Shilalo wilayani [ ... ]

Kesi Ya Uhujumu Uchumi: Sethi Na Rugemalira Waandika Kuomba Msamaha
11 Oct 2019 09:46 - Grace Melleor

Hayo yamebainika katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu ambapo imeeelezwa, Seth aliandika barua yake iliyopitia kwa Mkuu [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2019 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.