Star Tv

Waziri wa mambo ya ndani ya nchi Kangi Lugola amemtaka kamanda wa polisi mkoa wa Morogoro Hamis Issa kurudi mkoa wa Kilimanjaro na kuhakikisha mwananchi Hemed Mbaga aliyebambikizwa kesi anatolewa mahabusu.

Waziri Lugola ametoa agizo hilo jijini Dodoma katika ufunguzi wa bonanza la michezo kati ya madereva wa bodaboda, bajaji na askari polisi. Waziri Lugola amemtaka Kamanda wa Polisi Hamis Issa ambaye amehamishiwa mkoani Morogoro ahakikishe anarejea mkoani Kilimanjaro kufikia kesho ili kushughulikia kesi hiyo ya kubambikizwa kwa Bw. Mmbaga na kumtoa mahabusu. Aidha waziri lugola amekemea tabia ya baadhi ya askari polisi wasio waadilifu kuwabambikiza kesi wananchi, huku akimuagiza kamanda wa polisi wilaya ya Dodoma kuorodhesha idadi ya madereva wa bodaboda na bajaji waliobambikizwa kesi katika wilaya hiyo. Baadhi ya wananchi wakiongozwa na mbunge wa jimbo la Dodoma mjini Anthony Mavunde wakaeleza namna ambavyo polisi wamekuwa wakiwabambikiza kesi wakiwemo madereva bajaji na bodaboda wanapokuwa vijiweni.

Latest News

WAZIRI UMMY ATHIBITISHA KUPONA KWA MGONJWA MMOJA WA COVID-19.
03 Apr 2020 15:58 - Grace Melleor

Waziri wa Afya nchini Ummy Mwalimu amesema kuwa mgonjwa mwingine aliyekuwa na maambukizi ya virusi vya corona (COVID-19) [ ... ]

TANZANIA YAPATA NEEMA TENA KUTOKA BENKI YA DUNIA.
03 Apr 2020 07:18 - Grace Melleor

Msemaji Mkuu wa Serikali na Katibu Mkuu Wizara ya Habari , Dokta Hassan Abbas amesema tayari serikali imepokea Dola Mili [ ... ]

RAIS MUSEVENI ATANGAZA SIKU 14 KWA RAIA WAKE KUKAA NDANI YA MAKAZI YAO.
31 Mar 2020 10:30 - Grace Melleor

Rais wa Uganda Yoweri Museveni ametangaza masharti zaidi ya kukabiliana na kuenea kwa virusi vya corona wiki mbili baada [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2020 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.