Star Tv

Serikali inaendelea kuchunguza kwa kina uwepo wa tishio la uvamizi  wa  Nzige  ambao wanadaiwa kuingia katika maeneo ya  Mwanga na Holili mkoani Kilimanjaro mpakani mwa Tanzania na Kenya.

Taarifa na Zephania Renatus

Taarifa  zilizozagaa  kwenye mitandao ya kijamii na ambazo zimezua taharuki kwa watanzania ni  juu ya tishio la uvamizi wa  Nzige  ambao wanadaiwa kuingia katika badhi ya maeneo ya Wilaya ya  Mwanga karibu na nchi jirani ya Kenya.

Hata hivyo Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro Dkt.Anna Mghwira amezungumza na waandishi wa habari  na na kuwatoa wasiwasi watanzania kuwa nzige hao huenda walipita tu katika baadhi ya maeneo ya Mkoa huo.

Taarifa hiyo inakuja huku baadhi ya wakazi wa maeneo ya Holili na Taveta  katika Mpaka wa Tanzania na Kenya  hawajaona nzige hao na bado wanaonekana katika baadhi ya maeneo ya nchi jirani ya Kenya.

Wakati hofu hiyo ikiendelea kutanda ,hata hivyo wakulima katika maeneo ya mpakan wanaomba serikali kuchukua tahadhari  kabla wadudu hao hawaingia nchini Tanzania.

                                                                       Mwisho

Latest News

TANZANIA, CHINA ZAAHIDI KUENDELEZA USHIRIKIANO.
10 Jul 2020 13:10 - Grace Melleor

Tanzania na China zimeahidi kuendeleza ushirikiano wa kidiplomasia ili kuhakikisha kuwa nchi hizo zinakuwa na maendeleo  [ ... ]

Breaking News: DKT HUSSEIN MWINYI APITISHWA KUWA MGOMBEA URAIS ZANZIBAR.
10 Jul 2020 10:45 - Grace Melleor

Mkutano wa Halmashauri Kuu ya CCM umempitisha Dkt Hussein Mwinyi kuwa mgombea wa Urais wa Zanzibar baada ya kupata kura  [ ... ]

MAONESHO YA NANENANE KITAIFA KUFANYIKA SIMIYU TENA.
08 Jul 2020 16:48 - Grace Melleor

Serikali imetangaza kuanzia tarehe 01 hadi 08 Agosti, 2020 kutafanyika maadhimisho ya sikukuu ya wakulima Nanenane ambap [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2020 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.