Star Tv

Mkuu wa Wilaya ya Same Mkoani Kilimanjaro Rosemary Staki amesema uwepo wa Reli wilayani humo utasaidia kukuza uchumi kwa wananchi pamoja na kusafirisha madini ya Gypsum.

Taarifa na Angela Mathayo

Mkuu huyo wa Wilaya ya Same ametoa kauli hiyo wakati Shirika la Reli Tanzania TRC limewasafirisha wananchi wa Wilaya ya Same zaidi ya 400 kwa kutumia usafiri wa Treni , kutoka Stesheni ya Moshi kuelekea Steseheni ya Same Mkoani Kilimanjaro,

Wananchi hao wamesafari umbali wa zaidi ya kilomita 100 wakitumia usafiri wa mabasi kutoka Wilayani Same  hadi Moshi Mjini, kwa lengo la kupanda Treni ya Abiria ya Deluxe na kurejea tena Same ikiwa ni sehemu ya kutambua na kupongeza juhudi za Rais Magufuli za kurejesha usafiri huu ambao ulisimama kwa zaidi ya miaka 25.

Usafiri huo wa treni umetajwa kuwa  kimbilio la wengi, ambapo hadi sasa zaidi ya abiria elfu kumi wamesafirishwa na usafiei huo tangu kurejea baada ya miaka 26.

Katika safari hiyo watu mbalimbali wameshiriki wakiwemo wanafunzi ,kutoka shule mbalimbali za Wilaya ya Same Mkoani Kilimanjaro.

                                                                                   Mwisho.

Latest News

TANZANIA, CHINA ZAAHIDI KUENDELEZA USHIRIKIANO.
10 Jul 2020 13:10 - Grace Melleor

Tanzania na China zimeahidi kuendeleza ushirikiano wa kidiplomasia ili kuhakikisha kuwa nchi hizo zinakuwa na maendeleo  [ ... ]

Breaking News: DKT HUSSEIN MWINYI APITISHWA KUWA MGOMBEA URAIS ZANZIBAR.
10 Jul 2020 10:45 - Grace Melleor

Mkutano wa Halmashauri Kuu ya CCM umempitisha Dkt Hussein Mwinyi kuwa mgombea wa Urais wa Zanzibar baada ya kupata kura  [ ... ]

MAONESHO YA NANENANE KITAIFA KUFANYIKA SIMIYU TENA.
08 Jul 2020 16:48 - Grace Melleor

Serikali imetangaza kuanzia tarehe 01 hadi 08 Agosti, 2020 kutafanyika maadhimisho ya sikukuu ya wakulima Nanenane ambap [ ... ]

Other Articles

Social Media

Copyright © 2020 . Star Tv - Tanzania. All Rights Reserved.